HaloFaiba

Fanya maisha yako kuwa rahisi zaidi kwa kukupa udhibiti tu ncha ya vidole vyako

Halofiber

Halofiber ni huduma ya intaneti ya mkongo wa kasi ya juu kutoka Halotel, inayoleta intaneti ya uhakika na kasi kubwa nyumbani na ofisini. Imeundwa kwa mahitaji ya sasa ya kidijitali ili kuwezesha uperuzaji, utazamaji video, masomo ya mtandaoni, kazi za masafa, na burudani bila shida kwenye vifaa tele.
Ukiwa na vifurushi vya hiari yako kuanzia 20 Mbps hadi 200 Mbps, Halofiber inakupa kasi inayofaa familia na matumizi yako — pamoja na uunganishaji wa bure na bonasi za kabambe za malipo ya mapema.

Matangazo ya Bei

Lipa mapema na ufurahie ofa nzuri (hadi 120)
Lipa mapema na ufurahie ofa nzuri (hadi 120)
Ufungaji bure
Ufungaji bure
Kadi ya SIM ya simu bure na data ya kila mwezi (hadi 20GB/mwezi)
Kadi ya SIM ya simu bure na data ya kila mwezi (hadi 20GB/mwezi)

Vifurushi vya mchanganyiko

Usikose simu wala ujumbe, popote uendapo.
Halotel inatoa mtandao mpana wa huduma kukuweka umeunganika.

Ofa bora

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara (FAQs)

Vifurushi vya Sasa vya Halofiber (FTTH)
  • Silver: 20 Mbps – TSH 55,000 / mwezi: Inafaa matumizi ya msingi nyumbani kama peruzi, mitandao ya kijamii, chat, na video kwa familia ndogo.

  • Gold: 40 Mbps – TSH 79,000 / mwezi: Inafaa familia yenye watumiaji wengi; inakupa video za HD, masomo ya mtandaoni, na matumizi ya kila siku.

  • Titanium: 60 Mbps – TSH 99,000 / mwezi: Kwa familia za kati zenye matumizi makubwa; inawezesha stream video bila shida, mikutano ya mtandaoni, na vifaa vingi.

  • Diamond: 100 Mbps – TSH 165,000 / mwezi: Kwa watumiaji wakubwa wa intaneti, ofisi za nyumbani, na matumizi ya nguvu ya kazi, masomo, na burudani.

  • Tanzanite: 200 Mbps – TSH 220,000 / mwezi: Kifurushi cha kifahari kwa familia kubwa na wanaohitaji intaneti ya kasi ya juu, thabiti, na kifaa chochote bila kukwama.

Bonasi ya Malipo ya Mapema – Siku za Ziada za Bure

Wateja wanaolipia mapema watapata siku za ziada za huduma ya bure kama ifuatavyo:

  • Lipia miezi 3 → Pata siku 15 za bure

  • Lipia miezi 6 → Pata siku 45 za bure

  • Lipia miezi 12 → Pata siku 120 za bure

HaloFiber usaidizi

Tafuta kwa orodha ya maeneo yenye huduma ya 5G

Huduma ya 5G inapatikana kote nchini na inaendelea kupanuka mara kwa mara.

Tazama orodha ya vifaa vinavyotumia 5G

Aina za vifaa ni mbalimbali na zinaendelea kusasishwa mara kwa mara.

Masharti na Hali

Morbi tempus et augue non semper. In orci justo, cursus in purus id, gravida dignissim elit. Aliquam malesuada enim a augue facilisis, in tincidunt ipsum egestas?

Aliquam erat volutpat. Pellentesque habitant morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac turpis egestas. Mauris ac orci massa. Pellentesque habitant morbi tristique senectus et netus et malesuada fames ac turpis egestas. Vivamus tristique nunc quis enim convallis pharetra. Sed finibus metus odio, eget bibendum est pharetra in. Nam ut ex magna. Aliquam tortor arcu, pretium ultrices orci id, blandit tincidunt urna. Suspendisse augue est, semper ut iaculis ut, pellentesque eu metus. Mauris blandit elit et ipsum varius, ut feugiat enim aliquam. Aenean scelerisque, augue quis consequat tempus, velit mauris ullamcorper enim, sit amet pharetra diam lectus vel felis. Phasellus ut lacus turpis.